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aziri wa Ulinzi na Jeshi
la  Kujenga Taifa(JKT),
Dkt Stagomena Laur-

ance Tax, amewataka Maafisa,
Askari, vijana na Watumishi wa
Umma kufanya kazi kwa bidii ili
kutimiza malengo ya kuanzish-
wa kwa Jeshi la kujenga Taifa.

Waziri Stagomena Tax ametoa kau-
li hiyo leo Makao Makuu ya JKT
Chamwino mkoani Dodoma katika
ziara yake ya kwanza kutembelea
Kamandi ya JKT tangu kuteuliwa
kwake kushika wadhifa huo na Rais
wa Jamhuri ya Muungano wa Tan-
zania Mhe. Samia Suluhu Hassan.

Amesema ameridhishwa na
kupongeza mafanikio makubwa
yaliyofikiwa na JKT hasa katika

malezi ya vijana ambalo Ni Jukumu
Mama sanjari na usimamizi wa mira-
di mbalimbaliya maendeleo kupitia
Shirika la Uzalishajimali (SUMAJKT).

Aidha amewataka vijana wa JKT
kulitumikia Taifa Lao na kuwe-
za kujitegemea kupitia mafun-
zo mbalimbali wanayopatiwa na
Jeshi hilo Wakati wa mafunzo.

Sanjari na hilo amewataka vija-
na hao pia kuviishi viapo vyao
kwa kudumisha nidhamu, ua-
dilifu na kufanya kazi kwa bidii.

Naye Mkuu wa JKT Meja Jener-
ali Rajabu Mabele amemponge-
za Dkt Tax kwa kuchaguliwa na
Rais wa Jamhuri ya Muungano
wa Tanzania Mhe. Samia Suluhu

Hassani Kuwa Waziri wa ulinzi na
JKT na kumuahidi kumpa ushiriki-
ano mkubwa katika kukamilisha
malengo ya Jeshi la kujenga Taifa.

Ziara hiyo ilipambwa na Burudani
ya Muziki wa Bendi, Taarab, Ngoma
za asili pamoja na sarakasi mvun-
jiko kutoka kwa vijana wa Kikosi
cha Makutupora JKT.

Waziri wa Ulinzi na JKT Dkt Stagomena Tax
(MB) akipokea salamu ya Heshima kutoka
kwa gwaride la mapokezi (Halipo pichani)
mala baada ya kuwa5|I| Makao Makuu

Dodoma Oktoba 18, 2021

Imetolewa na Kurugenzi ya Habari na Uhusiano,
Jeshi la Kujenga Taifa, Sanduku la Posta 2963, Dodoma, Tanzania.

Simu: +255 26 2962078. Nukushi: +255 26 2962080
Barua pepe: info@jkt.go.tz Tofuti: www.jkt.go.tz
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Waziri wa Ulinzi na JKT Dkt Stagomena Tax ( watatu kushoto) akipata maelezo ku- aziri wa Ulinzi na JKT Dkt Stagomena Tax akipand
toka kwa Luteni Kanali Onesmo Njau ambaye ni Mkurugenzi wa Makazi na Miun- mti mala baada ya kuwasili Makao makuu ya JKT kwa
dombinu JKT kuhusu ujenzi unaoendelea wa Hospitali inayojengwa Makao makuu  mara ya kwanza tangu ateuliwe kuwa Waziri wa Ulinzi
ya JKT, Chamwino Jijini Dodoma na JKT leo Oktoba 18, 2021 Chamwino jijini Dodoma.
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Kikundi cha ngoma cha Makutupora JKT kikitumbuiza mbele ya Waziri wa Ulinzi na JKT Dkt Stagoména Lawrence Tax (Hayupo pichani) alipo-
tembelea Makao makuu ya JKT kwa mara ya kwanza tangu ateuliwe kuwa Waziri wa wizara hiyo.
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Waziri wa Ulinzi na JKT Dkt Stagomena Lawrence Tax akicheza pamoja na Kikundi cha sanaa cha vijana wa
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Waziri wa Ulinzi na JKT Dkt Stagomena Lawrence Tax akitunza Kikundi cha sanaa cha vijana wa Makutupora JKT alipotembelea Makao makuu

Waziri wa Ulinzi na JKT, Dkt Stagomena
Lawrence Tax akihutubia Maafisa, Askari
vijana na watumishi wa umma (hawapo
pichani ) alipotembelea Makao Makuu ya
JKT Chamwino Jijini Dodoma.

Mkuu wa tawi la utawala JKT Brigedia Jen-
: erali Hassan Mabena akihutubia Maafisa,
Mkuu wa Jeshi la kujenga Taifa Meja Jenerali Askari, Vijana na Watumishi wa umma (Ha-

Rajab Mabele akuhutubia Maafisa, Askari, Vi- wapo pichani) wakati wa Ziara ya Waziri wa
jana na watumishi wa umma wakati wa ziara Ulinzi na JKT Dkt Stagomena Tax alipotem-
ya Waziri wa Ulinzi na JKT Dkt Stagomena Tax belea Makao makuu ya JKT , Chamwino Ji-
Makao makuu ya JKT Chamwino Jijini Dodoma jini Dodoma
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Kijana wa Jeshi la Kujenga Taifa Mwanaisha Mohamed akionyesha

K.ikundi cl?a sarz.akasi mvunj.iko cha"makutupora JKT I.(i.kionye.sha. uwezo wake wa kucheza na malingi mbele ya Dkt Stagomena Lawrence
aina mbalimbali za Sar_aka5| mvunjiko mbele'ya Waziri wa Ulinzi Tax (Hayupo pichani) alipotembelea Makao makuu ya jeshi la Kujenga
na JKT (Hayupo pichani) Dkt Stagomena Tax alipotembelea Makao Taifa Chamwino jijini Dodoma

Makuu ya JKT, Chamwino Jijini Dodoma
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Waziri wa Ulinzi na Jeshi la Kujenga Taifa Mhe Dkt Stagomena Lawrence Tax akiwa katika picha ya pamoja na
Meza kuu, alipotembelea Makao Makuu ya JKT Chamwino Jijini Dodoma

MAKAO MAKUU YA JKT
NATIONAL SERVICE /
HE A DQUARTERS

| L | | o
4 | 1
- v & 3 ’
' } ‘ £ C T Rmp | N TILE B e
» A i N i = L = = — _—

e

Waziri wa Ulinzi na_ JKT Dkt Stagomena_ Lawrence Tax wa katikati na Meza Kuu wakiwa katika picha ya pamoja
na Maafisa wa Makao makuu ya JKT wakati wa Ziara yake alipotembelea Makoa Makuu ya JKT, Chamwino Jijini
Dodoma
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MAKAO MAKUU YA JKT
NATIONAL SERVICE
HEADQUARTERS
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Wazm wa UlanI na JKT Dkt Stagomena Lawrence Tax wa katikati na Meza Kuu waklwa katika plcha ya pamoja na Askari
wa Kike wanaofanyia kazi Makao Makuu ya JKT wakati wa Ziara yake alipotembelea Makoa Makuu ya JKT, Chamwino Jijini
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NATIONAL SERVICE
HEADQUARTERS
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Waziri wa Ulinzi na JKT Dkt Stagomena Lawrence Tax (katlkatl) na Meza Kuu wakiwa katlka plcha ya pamoja na Vuana wa kiume (Service Man)
wakati wa Ziara yake alipotembelea Makoa Makuu ya JKT, Chamwino Jijini Dodoma
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Waziri wa Ulinzi na JKT Dk't Stagomena Lawrence Tax (katikati) na Meza Kuu wakiwa katika picha ya pamoja na Vija-
na wa kike (Service Girl ) wakati wa Ziara yake alipotembelea Makoa Makuu ya JKT, Chamwino Jijini Dodoma

JKT LEO | TOLEO NO. 134 18 OKTOBA 2021




